![Nhấn vào ảnh để phóng to 🏵](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1a/1/16/1f3f5.png)
Mặc dù tập luyện trong điều kiện khó khăn do ảnh hưởng bởi tình hình dịch bệnh Covid-19 nhưng với tinh thần thể thao sôi nổi, nhiệt tình, các vận động viên đã cống hiến cho giải đấu trận tranh tài chất lượng, quyết liệt, qua đó tiếp tục khẳng định phong trào TDTT sôi nổi trong các khu dân cư, câu lạc bộ, lan tỏa phong trào thi đua “Toàn dân rèn luyện thân thể theo gương Bác Hồ vĩ đại”.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://quantri.tpthuduc.hochiminhcity.gov.vn/UploadImages/linhtrung/2022_4/tdtt%202.jpg?w=1130)
Các vận động viên tham gia thi đấu môn Việt Dã tại Đại hội TDTT Thành phố Thủ Đức lần thứ I năm 2022
![Nhấn vào ảnh để phóng to 🏵](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1a/1/16/1f3f5.png)
Kết thúc giải đấu, môn Việt Dã phường Linh Trung đạt 2 giải Nhất (Đồng Đội Nam; Đồng đội nữ) 1 giải Ba đơn nữ; 1 giải khuyến khích đơn nữ, 1 giải khuyến khích đơn nam.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://quantri.tpthuduc.hochiminhcity.gov.vn/UploadImages/linhtrung/2022_4/tdtt.jpg?w=1130)
Đội thi môn Việt Dã phường Linh Trung nhận giải tại cuộc thi
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://quantri.tpthuduc.hochiminhcity.gov.vn/UploadImages/linhtrung/2022_4/tdtt%204.jpg?w=1130)
Đội thi môn Việt Dã phường Linh Trung đạt 2 giải Nhất, 1 giải Ba đơn nữ; 1 giải khuyến khích đơn nữ, 1 giải khuyến khích đơn nam
![Nhấn vào ảnh để phóng to 🇻🇳](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tcf/1/16/1f1fb_1f1f3.png)
UBND phường Linh Trung Xin chúc mừng các Vận động viên trong Đội thi môn Việt Dã phường Linh Trung đã xuất sắc giành được những giải thưởng cao tại Đại hội TDTT Thành phố Thủ Đức lần thứ I năm 2022. Chúc các bạn sức khỏe để tiếp tục thể hiện sức mình, cống hiến cho Tổ quốc.